forum-english
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ?

4 posters

Go down

có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ? Empty có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ?

Bài gửi by banmaithuytinh4869 Sun Jul 25, 2010 10:29 am

em thấy diễn đàn bây giờ có rất ít thành viên và hầu như chưa có nhiều topic, liệu em có thế đăng lại những bài từ tieng.com sang đây để cho diễn đàn thêm sôi nổi không ạ ? Smile , em thực sự muốn cho diễn đàn thêm lớn mạnh và phát triển hơn ^^ I love you
banmaithuytinh4869
banmaithuytinh4869
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 15

có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ? Empty Re: có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ?

Bài gửi by sakura_123 Sun Jul 25, 2010 10:33 am

Có chứ em ! Miễn sao đó là bài viết của em. Còn nếu là bài sưu tầm thì ghi rõ nguồn : Theo tienganh.com là được
sakura_123
sakura_123
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 25

có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ? Empty Re: có được đăng lại những bài mình đã pozt trên tienganh.com sang đây không ạ?

Bài gửi by hoahuetrang Thu Jul 29, 2010 4:38 pm

[color=black]Chào ss, cho em hỏi nếu là bài copy nguyên xi bên tienganh.com.vn không ghi nguồn, thậm chí xoá tên người soạn bài đó thay vào là chữ "mình" thì xử lý thê nào ạ?[/color]

hoahuetrang
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 3

Bài gửi by Harry Potter Fri Jul 30, 2010 1:01 pm

hoahuetrang đã viết:Chào ss, cho em hỏi nếu là bài copy nguyên xi bên tienganh.com.vn không ghi nguồn, thậm chí xoá tên người soạn bài đó thay vào là chữ "mình" thì xử lý thê nào ạ?
Cái này là cố tình rồi, nhưng ai mà dám làm trắng trợn như vậy được hoahuetrang, lỡ người ta biết ra người ta chưởi mình là ăn cướp công sức của người ta thì làm sao cãi được?

Harry Potter
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 3

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics