forum-english
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum?

3 posters

Go down

thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum? Empty thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum?

Bài gửi by banmaithuytinh4869 Sun Jul 25, 2010 10:54 am

chị ơi ? nhân tiện chị cho em hỏi luôn nha chị? Smile , nếu như em muốn đăng kí trở thành người đièu hành 1 chuyện mục nào đó thì có được không ạ ( chuyên mục nào mà mình cảm thấy vừa sức )? hay là mình phải là Mod ở bên tienganh.com thì sang đây mới được làm người điều hành hả chị ? Question , chị trả lời giùm em luôn nha ? thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum? 845425 thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum? 696877
banmaithuytinh4869
banmaithuytinh4869
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 15

thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum? Empty Re: thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum?

Bài gửi by sakura_123 Sun Jul 25, 2010 11:09 am

Không phải đâu bạn !
Bạn hãy đăng ký mod mục Góp ý đề nghị. Admin sẽ xét và đồng ý nếu bạn có trách nhiệm
sakura_123
sakura_123
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 25

thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum? Empty Re: thế nào thì mới có thể trở thành người điều hành trong forum?

Bài gửi by cobevuitinh Mon Jul 26, 2010 9:49 am

Đăng ký ở topic : Tuyển bổ sung Mod ý bạn !
cobevuitinh
cobevuitinh
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 23

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics