forum-english
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

kiến tiền online , thiệt ko ???

Go down

kiến tiền online , thiệt ko ??? Empty kiến tiền online , thiệt ko ???

Bài gửi by lanzor Fri Jan 07, 2011 11:56 pm

Kiếm tiền online , chuyện này co thật ko , tui xin trả lời , đúng là có thật 100% , tuy nhiên bạn fải biết rõ = cách được hướng dẫn hay tự tìm hiểu , tui sẽ hướng dẫn bạn để bạn ko fải mất nhiều thời gian vô bổ , bởi vì có nhiều trang wed ko chơi với người việt nam mình , và cũng có nhiều trang wed lừa đão làm bạn tốn thời gian

hiện nay trang uy tín nhất và đã chấp nhận người việt nam mình tham gia đó là [You must be registered and logged in to see this link.] , bằng chứng lạ họ đã mở topic ViệtNam cho người việt mình tham gia , và theo tui bạn chỉ nên tham gia trang này

cách tham gia :trước tiên bạn fải có 1 thẻ ngân hàng loại visa(eximbank , ACB ) để rút ti ền ra cho bạn (nếu chưa có thì để khi nào muốn rút tiền ở paypal thì làm cũng ko sao cả ), sau đó vào [You must be registered and logged in to see this link.] tạo 1 tài khoản cho paypal cho mình , rồi sau đó vào [You must be registered and logged in to see this link.] tạo tài khoản onbux ,phần Referral các bạn đừng quên điển vào lanzor nha (^_^) và bây giờ bạn chỉ bắt đầu công việc là mỗi ngày vào phần quảng cáo (ads)của họ click quảng cáo cho họ ( chú ý click từng quảng cáo , click xong ADS nào thì tắt ADS đó rồi mở ADS khác ) công việc này 1 ngày ko tới 5phút

cách phát triển mỗi ngày bạn click thì sẽ được 4 cent , sau 20ngày bạn click bạn đã co 80 cent , và từ lúc này bạn có thể trích số tiền 80 cent ra theu Refferrals của họ ( REF) , theo công thức cứ bạn bỏ 1 usd ra thì sau 1 tháng bạn sẽ thu đc 1,5usd đến 2,5usd , bạn hay làm phép tính thử cứ 30ngày bạn có 120cent bạn bỏ ra thuê ref thì 1 tháng sau bạn sẽ đc 120 * 150% đến 120 % 250% , tui làm thử nhé và lấy ví dụ thấp nhất là 150%
1usd tháng thứ 1 bạn sẽ đc 1,5 usd + với tiền bạn click trong tháng đó nữa là 1,2 usd , wa tháng thứ 2 thi là 2,7usd * 150% = 4.05 , và thiếp tháng thứ 3 (4.05 + 1,2 )* 150% = 7.8 usd , tiep tục tháng thưứ 4 là ( 7,8 + 1,2 ) * 150% = 13.5 usd , tháng thứ 5 (13.5 + 1.2 ) *150% = 22.5 , tháng thứ 6 (22.5 + 1.2 ) * 150% = 35usd …từ đây bạn đã bắt đầu thấy đc việc làm của bạn mang lại khoản tiền ko ít rùi chứ , , nên nhớ tui đang tính theo công thức thấp nhất chứ nếu là 200% thì tháng thứ 6 ko fải là 35 mà có fải là >64usd như vậy có phải tháng thứ 8 là bạn đã bắt đầu ngồi chơi hưởng lương với số tiền khoản 150usd/tháng , , chưa nói đến việc bạn tìm đc ref cho bạn , hoặc nếu bạn mạnh tay bạo gan thì móc tiền túi của bạn bỏ vào đầu tư ngay tháng thứ 1 , đế rút ngắn cái thời gian lại ko fải 7-8 tháng , mà chỉ sau 2-3 tháng bạn đã kiếm 1 khoản tiền ko nhỏ,
ah xin n ói th êm 1 ref b ạn tuy ển đc b ạn s ẽ đc 50% c ủa họ và như vậy ko fải là x * 150% hay x * 200% mà fai là ( x + số ref * x/2 )* 150% hoac 200%
như vậy có nghĩa là bạn lười lắm , ko chịu đầu tư tiền túi bạn vào thì khoảng 8 tháng b ạn sẽ có số tiên tương đương người ta đi làm công nhân 1 tháng , còn nếu bạn siêng năng hoặc bạo gan đầu tư vào thì thời gian chỉ 4 tháng , người kiếm tiền cao nhất hiện mỗi tháng kiếm được 700usd
lưu ý : cách tuyển ref , đầu tư vào ref v…v… bạn cỏ thể vào forum của trang wed [You must be registered and logged in to see this link.] tại topic ViệtNam hỏi member việtnam mình trong đó rất nhiều có thể giúp bạn rõ hơn nữa
còn bây giờ bạn nghĩ như thế nào , quyết định tham gia kiếm tiền ko thì tùy bạn

lanzor
Học viên mới toe
Học viên mới toe

Số điểm : 3

- Similar topics